Sana Sana

Angeline Quinto

Kapag ikaw ang katabi
Tibok ng puso ko'y abot hanggang sa langit
Kaya pala di na mapansin ang pagtakbo ng oras
Pag ako sa iyo ay nakatitig
Nadyadyahe lang ako
Hindi alam kung tama ba naman kaya ito
Ayokong magpahalatang
TagalogSongLyrics.com
gustong-gusto kita
Dapat kang mauna, 'di ba?**

Sana sana sana tayo na lang
Sana sana sana ako na lang
Sana sana sana ako ang tinitibok ng puso mo
Sana sana sana tayo na lang
Sana sana sana ako na lang
Sana sana sana sabihin sa akin, ako'y gusto mo rin

Nagpapakipot lang ako
Hindi masabi sa iyong ika'y aking gusto
Para nga bang suntok sa buwan ang pangarapin ka
Wag naman sana
Woooh

Heto lang ako
Laging naghihintay sa'yo
Alam kong balang araw ay mapapansin mo rin
Inaamin ko na gustong gusto kita
Manhid ka ba at para bang hindi nadarama

Sana sana sana tayo na lang
Sana sana sana ako na lang
Sana sana sana ako ang tinitibok ng puso mo
Sana sana sana tayo na lang
Sana sana sana ako na lang
Sana sana sana sabihin sa akin, ako'y gusto mo rin

Sana sana
Song Information
  • Album: Higher Love
  • Year: 2013
Rate This Song
Share This Page

Add to Favorites

Other Songs By Angeline Quinto